

Bandika Picha

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO KWA NJIA YA RUFAA

Tarehe.....

Majina kamili matatu ya mkopaji	
Jinsia: Mme <input type="checkbox"/> Mke <input type="checkbox"/>	Taarifa za Ndoa
Simu 1:	Nimeoa/Nimeolewa <input type="checkbox"/> Sina Ndoa <input type="checkbox"/> Mjane <input type="checkbox"/> Mtalaka <input type="checkbox"/>
Simu 2:	Jina la mwenz:
Barua pepe:	Simu ya mwenz:
Taarifa za Mdamini	
Jina la Mdamini:	
Simu ya Mdamini:	
Mahusiano:	
Muda wa Mahusiano:	
Taarifa za Makazi	
Mpangaji <input type="checkbox"/> Nyumba mali yangu <input type="checkbox"/> Mengineyo(Taja)	
Na ya nyumba: Mtaa Kitongoji Kata	
Wilaya: Mkoa:	
Miliki wa Nyumba: Na ya Simu:	
Jina la Mwenyekiti wa Mtaa: No ya simu:	
Muda uliyoishi Makazi ya Sasa:	
Taarifa za Kibenki	
Jina la Benki	Jina la Tawi
Jina la Mwenye Akaunti:	
Namba ya Akaunti:	
Mteja ambaye ni Mfanyakazi	
Taasisi/Jina la Mwajiri:	
Anuani ya Posta:	
Anuani elekezi/Plot no/Mtaa:	
Kitongoji:	
Kata: Wilaya:	
Cheo /Wadhifa	
Muda wa Ajira ya Sasa:	
Kiasi cha Mshahara kwa Mwezi:	



PO BOX 33883, KIJITONYAMA, DAR ES SALAAM

Mapato Mengine:		
Mteja ambaye ni Mjasiriamali		
Aina ya Biashara:		
Muda wa Biashara:		
Kata	Kitongoji	Mtaa
Simu:		
Wastani wa kipato kwa Mwezi(Kwa miezi Mitatu)		
Taarifa za mkopo:		
Kiasi cha Mkopo:	Kwa maneno:	
Muda wa Marejesho:		
Dhumuni la mkopo		
Kiwango cha marejeshokwa siku/wiki/mwezi		

NB: KIASI CHA FEDHA UTAKACHOTOA KAMA ADA YA KUOMBEA MKOPO, HAKITARUDISHWA ENDAPO MTEJA ATAKOSA MKOPO.

**SERENE
MICROFINANCE LIMITED
VIAMBATANISHO**

1. Barua kutoka Serikali ya Mtaa
2. Leseni ya Biashara
3. Nakala ya kitambulisho cha Mpiga Kura/Leseni ya Udereva/Kitambulisho cha Uraia/pasi ya kusafiria
4. Picha mbili za Passportsize
5. Uthibitisho wa Mapato kwa miezi Mitatu
6. Fomu ya Mdamini iliyojazwa na nakala ya kitambulisho
7. Dhamana

Ninathibitisha kuwa taarifa zilizotolewa hapo juu ni sahihi na kweli. Ntoa rufusa kwa Kampuni hii kutafuta taarifa kuhusu mimi endapo itaonekana kuna haja ya kufanya hivyo.

Sahihi.....

Tarehe.....

Bandika Picha

HATI YA MDHAMINI WA MKOPO

Mimi.....wa sanduku la
posta....., na mwenye simu ya mkononi namba....., na
.....mtu mzima ambaye katika Hati hii ninatambulika kama”**Mdhamini**”, bila ya
shuruti ya mtu yeyote, na nikiwa na akili timamu na kwa ridhaa yangu ninamdhamini
ndugu.....ambaye katika mkataba huu anatambulika kama
“**Mkopaji**”.

Ambapo:

- A. Mkopaji amekopeshwa na SERENE MICROFINANCE LIMITED ambaye katika mkataba huu atajulikana kama “Mkopeshaji” kiasi cha shilingi.....
Kwa riba ya asilimia _____ kwa kila mwezi (flat rate).
- B. Mkopaji alinitaarifu juu ya Mkopeshaji kuhitaji Udhamini wa mkopo wake na hivyo kuniomba nimdhamini mkopo huo. Kwakuwa ninamfahamu Mkopaji na baada ya kusoma mkataba kati ya Mkopeshaji na Mkopaji nimeridhia kumdhamini Mkopaji kupitia hati hii.

Hivyo basi, Hati hii inatolewa kwa misingi ifuatayo:

1. Ya kwamba kufuatia Mkopeshaji kumpatia Mkopaji mkopo tajwa hapo juu, mimi binafsi ninamthibitishia Mkopeshaji kuwa udhamini huu ni wa hiari na unatolewa bila ya shuruti yeyote nay a kwamba Mdhamini ninaridhia Mkopaji kupatiwa mkopo tajwa kupitia hati hii.
2. Ya kwamba Mdhamini nitawajibika kulipwa kwa deni katika muda wote wa uhai wa mkopo.
3. Ya kawmba udhamini huu ni endelevu mpaka pale deni lote litakapokuwa limerejeshwa.
4. Ya kwamba Mdhamini ni ,fanya biashara/mfanya kazi
wa.....
Katika Wadhifa wa Hivyo chanzo/Vyanzo vya mapato yangu ambavyo vitatumika kulipa mkopo huu pindi Mkopaji akishindwa kulipa mkopo ni Ujira toka kwa Mwajiri wangu/Biashara yangu.
5. Ya kawmba kama Mkopaji atashindwa kurejesha Mkopo mdhamini nitaawajibika kurejesha Mkopo unaodaiwa na hati hii ya udhamin itakua ndo maelekezo stahiki .
6. Ya kwamba hati hii inaongozwa na kutafsiriwa kwa mujibu wa sharia za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.



PO BOX 33883, KIJITONYAMA, DAR ES SALAAM

Kama Shuhuda, hati hii imetolewa leo tarehe.....mwezi.....2018 na kusainiwa na Mdamini kama inavyoonekana hapa chini.

IMESAINIWA na.....)

Ambaye ninamfahamu binafasi .)

Leo tarehe.....mwezi.....2018) **MDHAMINI**